40B-96-5-10-RR-R0-0-0-1 Gefran Bộ Điều Khiển Nhiệt Độ
Gefran
Gefran
Trang chủ / Process Instrument / Bộ điều khiển và giám sát / Bộ hiển thị (HMI)
40B-96-5-10-RR-R0-0-0-1 Bộ Điều Khiển Nhiệt Độ Gefran Vietnam
  • 1350-D-RRR-01050-1-LFG-B97 bộ hiển thị Gefran vietnam
  • 4510 Bộ hiển thị PR Electronics Vietnam
Hotline/ zalo : 0855 200 531 (Ms. Vi)
Email :  sale2@processinstrument-expert.com
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
40B-96-5-10-RR-R0-0-0-1 Gefran Bộ Điều Nhiệt Độ
Gefran Bộ điều khiển nhiệt độ
Giới thiệu sản phẩm
Thông số 40B96
Thông số Chi tiết
Mã sản phẩm 40B-96-5-10-RR-R0-0-0-1
Điện Áp 24V một chiều
Dòng điện 0,5A
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 55°C
Chất liệu Nhựa cao cấp
Kích thước 96mm x 96mm x 100mm