LBS313-130C Phanh Thủy Lực M+S Hydraulic Vietnam
M+S Hydraulic
M+S Hydraulic
Trang chủ / Process Instrument / Khác
  • TST 10.0 Pressure Sensor – TIVAL Sensors GmbH Vietnam
  • MVS630 Động cơ thủy lực M+S Hydraulic Vietnam
Hotline/ zalo: 0855 200 531 (Ms. Vi)
Email: sale2@processinstrument-expert.com
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Giới thiệu sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Model LBS/313-130C
Loại phanh Phanh thủy lực
Áp suất làm việc 150 – 250 bar
Momen phanh 200 – 300 Nm
Kích thước 130 mm x 110 mm x 100 mm
Trọng lượng 5.5 kg
Nhiệt độ làm việc -20°C đến +80°C
Giao diện kết nối Ren tiêu chuẩn M18x1.5
Order Code
LBS/313(316) 21 29 43 65 85 110 130
Min. Static Torque*, daNm 18-23 28-33 42-47 61-71 83-94 1008-118 127-137
lb-in 1593-2036 2478-2921 3717-4160 5399-6285 7346-8320 9559-10444 11240-12125
 Opening Pressure,  min** bar 4-5 6-7 9-10 13-15 18-20 23-25 27-29
PSI 58-72 87-101 130-145 188-217 261-290 333-362 391-420
 max bar 300 300 300 300 300 300 300
PSI 4350 4350 4350 4350 4350 4350 4350
Ưu điểm
  • Hiệu suất phanh cao:
    • Được thiết kế với momen phanh mạnh mẽ, giúp hệ thống dừng lại nhanh chóng và an toàn.
  • Độ bền vượt trội:
  • Dễ dàng lắp đặt:
    • Với thiết kế nhỏ gọn, sản phẩm dễ dàng tích hợp vào các hệ thống phanh khác nhau.
  • Hoạt động ổn định:
    • Khả năng làm việc ổn định trong dải nhiệt độ rộng, thích hợp cho nhiều môi trường công nghiệp.
Ứng dụng
LBS/313-130C của M+S Hydraulic Vietnam được ứng dụng rộng rãi trong các lĩnh vực như:
  • Công nghiệp sản xuất:
    • Sử dụng trong các hệ thống máy móc và dây chuyền sản xuất để đảm bảo an toàn.
  • Thiết bị xây dựng:
  • Xe chuyên dụng:
Hãy liên hệ ngay với ProcessInstrumentExpert để nhận được sự tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “LBS/313-130C Phanh Thủy Lực M+S Hydraulic Vietnam” Hủy
Sản phẩm tương tự
RIEGEL TP-GFK-F Chốt an toàn Euchner
Chốt an toàn
DX2-400
Khác
DX2-400-Hans-Schmidt
AR2205 20A-8A Khớp nối quay Takeda
Khác